Bạn có suy nghĩ gì về sản phảm này không?

HP X121 1G SFP LC LX Transceiver J4859C

Model: Transceiver          Mã P/N: J4859C          Thương hiệu: HP
Manufacturer: HP Device Type: SFP (mini-GBIC) transceiver module - LC Form Factor: Plug-in module Cabling Type: 1000Base-LX Data Transfer Rate: 1 Gbps

Còn hàng

Phương thức thanh toán: Xem chi tiết
Phương thức giao hàng: Xem chi tiết
Địa chỉ mua hàng trực tiếp:
Số 430 Xã Đàn, Q.Đống Đa, TP Hà Nội
Hoặc gọi điện:(024)73099.888 ext 24
Mobile : 0916660042 / 0917886988
Giá bán: 13.576.000 VNĐ
[Chưa bao gồm VAT]
Bạn gọi điện hoặc Email cho chúng tôi: pp02@tanphat.com.vn
(024)730.99.888 ex 24 - Mobile: 0916660042

HP cung cấp Gigabit-LX-LC Mini-GBIC (J4859B) với một cổng 1000Base-LX. Sản phẩm này được thiết kế để kết nối cáp quang single-mode khoảng cách dài. Nó sẽ hỗ trợ kết nối cáp quang đa đến khoảng cách hạn chế.

Device Type SFP (mini-GBIC) transceiver module - LC
Form Factor Plug-in module
Cabling Type 1000Base-LX
Data Transfer Rate 1 Gbps
Data Link Protocol Gigabit Ethernet
Max Transfer Distance 10 km
Dimensions (WxDxH) 1.4 cm x 5.7 cm x 1.2 cm
Weight 20 g
Designed For HP 1810, 1910, 20p 10/100/1000, 2530, E2610, E2810, E3500, E4202, E4204, E4208, E5406, E6200, EDGE Fabric Switch 81XX, Switch 1800-24, Switch 2510-24, Switch 2900-24, Switch 2900-48, Switch 5400zl 24, Switch 5406zl-48, Switch 5412zl-96, Switch 54XX, Switch 8212, Switch vl 4-port, V1400, V1700, vl 20