Bạn có suy nghĩ gì về sản phảm này không?

Thiết bị mạng HPE X132 10G SFP+ LC LR Transceiver(J9151A)

Model: J9151A          Mã P/N:          Thương hiệu: HP
SKU:J9151A Condition:New Availability:In Stock Form Factor:SFP+ Rate Category:10GBase Interface Type:LR TX Wavelength:1310nm Reach:10km Cable Type:SMF Connector:Dual-LC DDM:Yes Temperature:COM

Còn hàng

Phương thức thanh toán: Xem chi tiết
Phương thức giao hàng: Xem chi tiết
Địa chỉ mua hàng trực tiếp:
Số 430 Xã Đàn, Q.Đống Đa, TP Hà Nội
Hoặc gọi điện:(024)73090868
Mobile : 0916660042 / 0917886988
Giá bán: 63.860.000 VNĐ
[Chưa bao gồm VAT]
Bạn gọi điện hoặc Email cho chúng tôi: tt01@tanphat.com.vn
(024) 73.090.868 - Mobile: 091.6660.042
Connectivity
Cabling distance (maximum)
9/125 µm single-mode cable = 2 m-10 km
Ports
Ports
1 LC 10-GbE port(IEEE 802.3ae Type 10Gbase-LR), Duplex: full only
 
 
Operating temperature range 32 to 158°F
Operating altitude (imperial) up to 10000 ft.
Operating humidity range 0 to 85% (noncondensing)
 
 
Weight 0.04 lb.
Dimensions (W x D x H) 2.19 x 0.54 x 0.47 in.