Bạn có suy nghĩ gì về sản phảm này không?

Thiết bị mạng HPE X132 10G SFP+ LC SR Transceiver(J9150A)

Model: J9150A          Mã P/N:          Thương hiệu: HP
Data transfer rate: 10000 Mbit/s I/O ports: 1 LC 10-GbE port (IEEE 802.3ae Type, 10Gbase-SR); Duplex: full only Connectivity technology: Wired Optical wave length: 850 nm Cable length: 62.5 m

Còn hàng

Phương thức thanh toán: Xem chi tiết
Phương thức giao hàng: Xem chi tiết
Địa chỉ mua hàng trực tiếp:
Số 430 Xã Đàn, Q.Đống Đa, TP Hà Nội
Hoặc gọi điện:(024)73090868
Mobile : 0916660042 / 0917886988
Giá bán: 26.269.000 VNĐ
[Chưa bao gồm VAT]

(Giá trên để tham khảo, vui lòng gọi điện hoặc gửi email để nhận báo giá tốt hơn)
Bạn gọi điện hoặc Email cho chúng tôi: tt01@tanphat.com.vn
(024) 73.090.868 - Mobile: 091.6660.042
General Information
Product Name HPE X132 10G SFP+ LC SR Transceiver
Manufacturer Part Number J9150A
Product Line ProCurve
Product Type SFP+
Interfaces/Ports
Interfaces / Ports Details 1 x LC 10GBase-SR Full-duplex
Media & Performance
Media Type Supported Optical Fiber
Fiber Mode Supported Multi-mode
Ethernet Technology 10 Gigabit Ethernet
Network Technology 10GBase-SR
Physical Characteristics
Height 0.5"
Width 2.2"
Depth 0.5"
Warranty
Limited Warranty Lifetime
Other Information
Maximum Data Transfer Rate 10
Product Family ProCurve
Stock Details
Manufacturer HPE
Manuf Part# J9150A
Price $618.24
Availability In Stock