Bạn có suy nghĩ gì về sản phảm này không?

IBM SFP 4 Gbps 4 km LW 8-Pack 45W0497

Model: -          Mã P/N: 45W0497          Thương hiệu: Lenovo/IBM
Form Factor: SFP Port Interface: 8 x 4.25 Gbps LC Interface Details: 4GBase SW Data Rate: 4.25 Gbps Wavelength: 850 nm

Còn hàng

Phương thức thanh toán: Xem chi tiết
Phương thức giao hàng: Xem chi tiết
Địa chỉ mua hàng trực tiếp:
Số 430 Xã Đàn, Q.Đống Đa, TP Hà Nội
Hoặc gọi điện:(024)73099.888 ext 38
Mobile : 0916660042 / 0917886988
Giá bán: 34.171.000 VNĐ
[Chưa bao gồm VAT]
Bạn gọi điện hoặc Email cho chúng tôi: tt01@tanphat.com.vn
(024)730.99.888 ex 38 - Mobile: 0916660042

Form Factor: SFP

Port Interface: 8 x 4.25 Gbps LC

Interface Details: 4GBase SW

Data Rate: 4.25 Gbps

Wavelength: 850 nm

Distance: 150 meters (492 feet)

Temperature Range: Commercial 0°C to 70°C

Digital Diagnostics (DDM): Yes

Connection: Multi-mode Fiber (MMF)

Hot Swappable: Yes

Dimensions: 0.5" x 0.5" x 2.25"

Data Sheet: Call (800) 590-9535

Compatibility: Guaranteed Compliant