Bạn có suy nghĩ gì về sản phảm này không?

Juniper EX-SFP-1GE-LX

Model: Option          Mã P/N: EX-SFP-1GE-LX          Thương hiệu: Juniper
GE SFP 1000BASE-LX, Duplex LC connector LX transceiver, Single-Mode Fiber

Còn hàng

Phương thức thanh toán: Xem chi tiết
Phương thức giao hàng: Xem chi tiết
Địa chỉ mua hàng trực tiếp:
Số 430 Xã Đàn, Q.Đống Đa, TP Hà Nội
Hoặc gọi điện:(024)73099.888 ext 24
Mobile : 0916660042 / 0917886988
Giá bán: 14.606.000 VNĐ
[Chưa bao gồm VAT]
Bạn gọi điện hoặc Email cho chúng tôi: pp02@tanphat.com.vn
(024)730.99.888 ex 24 - Mobile: 0916660042

Specifications

  • Part Number: EX-SFP-1GE-LX
  • Device Type: Juniper SFP LX
  • Package: SFP
  • Data Rate: 1.25Gbps
  • Wavelength: 1310nm
  • Distance/Power Budget: 10km
  • Optical Components
    • LD: FP
    • PD: PIN
  • Output Power: -9.5~-3dBm
  • Receiver Sensitivity: -25dBm
  • Power Supply Voltage: 3.3V
  • Connector: Dual LC
  • Fiber Type: SMF
  • Operating Temperature: 0~70/-10~80/-40~85 °C
  • DDMI: With/Without
  • Application: Gigabit Ethernet
  • Compatiblity: 100% Juniper Compatible