Bạn có suy nghĩ gì về sản phảm này không?

Thiết bị mạng CISCO GLC-LH-SM

Model: GLC-LH-SM          Mã P/N:          Thương hiệu: CISCO
Cisco Compatible 1000BASE-LX/LH SFP Module (GLC-LH-SM). Our OEM Labeled GBIC's are 100% Cisco compatible. Same look, same function, lower cost!

Còn hàng

Phương thức thanh toán: Xem chi tiết
Phương thức giao hàng: Xem chi tiết
Địa chỉ mua hàng trực tiếp:
Số 430 Xã Đàn, Q.Đống Đa, TP Hà Nội
Hoặc gọi điện:(024)73090868
Mobile : 0916660042 / 0917886988
Giá thị trường: 7.140.000 VNĐ
Giá bán: 4.760.000 VNĐ
[Chưa bao gồm VAT]

(Giá trên để tham khảo, vui lòng gọi điện hoặc gửi email để nhận báo giá tốt hơn)
Bạn gọi điện hoặc Email cho chúng tôi: tt01@tanphat.com.vn
(024) 73.090.868 - Mobile: 091.6660.042

Cisco cung cấp các sản phẩm cài đặt cho module quang cisco GLC-LH-SM dạng nhỏ form factor Pluggable (SFP) là module quang  cho môi trường truyền dẫn Single Mode với bước sóng là 1310nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 10km, sử dụng đầu kết nối dual LC. Những module thu phát là hot-swappable đầu vào/ra (I/O) các thiết bị cắm vào cổng module với các mạng cáp quang. Bạn để ý trong các switch hay router sẽ ghi chú chọn module quang chính xác để chạy trước khi cài đặt, cấu hình, hoặc nâng cấp một chuyển đổi, bạn nhớ tham khảo các ghi chú đó.

Hình ảnh:  Module quang sfp Cisco GLC-LH-SMD  

Các hạn chế duy nhất là mỗi cổng module quang cisco GLC-LH-SM phải phù hợp với thông số kỹ thuật bước sóng ở đầu bên kia của cáp và dây cáp không được vượt quá chiều dài khoảng cách cáp quy định cho hệ thống truyền dẫn

Mỗi sản phẩm module quang lại có những ưu điểm và lợi thế khác nhau, bởi vậy cần quan sát và nắm bắt thông tin thật chính các để có thể chọn lựa được sản phẩm ưng ý.

Nhờ những trang bị hiện đại mà Module quang cisco GLC-LH-SM có khả năng truyền nhận tín hiệu với tốc độ cao và ổn định. Thiết kế nhỏ gọn, dễ sử dụng, hứa hẹn sẽ đáp ứng mọi yêu cầu của bạn.
Một số ứng dụng quan trọng của Module quang cisco single-mode trong đời sống hàng ngày:
  • Thiết kế mạng LAN với các khoảng cách khác nhau giữa các tầng của tòa nhà…
  • Dùng làm uplink trong quá trình truyền dẫn tín hiệu video...
Thông số kĩ thuật nổi bật: Cisco GLC-LH-SM
  • Loại sản phẩm:  SFP (mini-GBIC)
  • Loại phương tiện truyền thông được hỗ trợ:  sợi quang
  • Công nghệ Mạng:  1000Base-LX / LH
  • Công nghệ Ethernet:  Gigabit Ethernet
  • Mẫu sản phẩm:  GLC-LH-SMD
GLC-LH-SM= 1000BASE-LX/LH SFP transceiver module  MMF/SMF  1310nm  1
Thông số sản phẩm
Tên sản phẩm GLC-LH-SMD = Thu Phát SFP 1000BLX / LH MMF / SMF 1310nm
Sản xuất spare  GLC-LH-SMD =
dòng sản phẩm GLC-LH-SMD
Loại sản phẩm SFP (mini-GBIC)
Thông tin kĩ thuật
Ứng dụng / Cách sử dụng Mạng dữ liệu

Mạng quang

Giao diện / cổng
Giao diện / Cổng Thông tin chi tiết 1 x LC / PC Duplex 1000Base-LX / LH Mạng
Truyền thông & Performance
Media Type hỗ trợ Cáp quang
Fiber Optic Cable chuẩn 62,5 mm, 50 mm
Công nghệ Ethernet Gigabit Ethernet
Công nghệ mạng 1000Base-LX / LH
Tính chất vật lý
Yếu tố hình thức Hot-swappable
Chiều cao 0,3 "
Chiều rộng 0.5 "
chiều sâu 2.2 "